Zoznam | Topky | Mail | Mapy | Cestovanie  slovenèina èeština english deutsch francais polski italiano espanol portugues svenska íslenska magyar

Calendrier chinois 2017 - Coq


Table des codes cycliques

tiges célestes
mu
bois
chuo
feu
tchu
sol
¾in
métal
šuej
eau
ia ji ping ting wu i keng sin žen kuej
b
r
a
n
c
h
e
s

t
e
r
r
e
s
t
r
e
s
Ratc' 113253749
Boeufèchou 214263850
Tigrejin 513152739
Lapinmao 524162840
Dragonèchen 415351729
Serpents' 425461830
Chevalwu 314355719
Moutonwej 324456820
Singešen 213345579
Coqjou 2234465810
Chien 1123354759
Cochonchaj 1224364860